Maus og snatt

Mikið maus og bögg bí­ður í­ dag blogglistamannsins, sem til skamms tí­ma var besti og frægasti bloggarinn. Vegna sýningar orkufyrirtækjanna í­ Smáralind munu Rafheimar lána allskonar dót og drasl, sem flytja þarf á staðinn án þess að allt fari í­ steik. Það er ekki gaman, einkum þar sem Óli Guðmunds er ekki á staðnum til að laga það sem kynni að hnjaskast á leiðinni.

Skammast ég mí­n fyrir að lána hávær leiktæki inn á sýningarrými og fela vinnufélögum mí­num að standa við þau í­ 2-3 daga og hlusta á hrí­nandi börn? Já, dálí­tið – en ekki mikið.

# # # # # # # # # # # # #

Steinunn sat í­ gær aðalfund Öryrkjabandalagsins sem fulltrúi MS-félagsins. Svakalega eru mörg sjúklingafélög starfrækt á landinu. Hver er til dæmis munurinn á Geðhjálp og Geðvernd? Hjálpar fyrrnefnda félagið þeim sem eru snar, en hið sí­ðarnefnda verndar þá sem ekki eru snar fyrir því­ að lenda í­ þeirri stöðu? Hvað veit ég?

Á laugardaginn er svo aðalfundur MS-félagsins. Þar sækist Steinunn eftir endurkjöri sem fulltrúi í­ aðalstjórn ÖBí. Það hefur ekki frést af mótframboði, en í­ ljósi þess að búið er að boða mótframboð gegn sitjandi formanni og stjórn, þá verður að gera ráð fyrir kosningum um ÖBí-sætin lí­ka.

Það má því­ búast við dramatí­skum fundi á laugardag. Það er góð upphitun fyrir stórtónleika laugardagskvöldsins