Southampton (b)

Eignarhaldsfélag Southampton er komið í­ greiðslustöðvun og framtí­ð félagsins er dökk. Svo virðist hins vegar sem stjórn ensku deildarinnar ætli ekki að draga af liðinu tí­u stig í­ refsingarskyni. ístæðan er sú að Southampton er stórt og frægt félag, samanborið við Luton, Rotherham, Darlington og Bournemouth sem öll hafa fengið stigafrádrátt fyrir sömu sakir.

Deildin hengir sig í­ það tæknilega atriði að það sé ekki félagið sjálft sem hafi farið í­ greiðslustöðvun, heldur móðurfélagið.

Þetta er tvöfalt kjaftshögg fyrir okkur Luton-menn sem fengum aukalega tí­u stiga frádrátt einmitt fyrir að hafa blandað saman fjármálum félagsins og móðurfélagsins.

Eru engin takmörk fyrir ruglinu?

# # # # # # # # # # # # #

Með tapi á þriðjudagskvöldið er Luton í­ raun fallið – nema til komi gjaldþrot 1-2 liða sem hreinlega myndu hætta keppni. Það gerist á svona fimmtán ára fresti að fótboltafélag lognist útaf, svo lí­kurnar eru hverfandi.

Þá er bara að einbeita sér að leiknum á Wembley á sunnudag.

Luton – Scunthorpe, mæting á Ölver kl. 12 á hádegi! Allir velkomnir.